Manyan kujerun kwamfuta 5 mafi kyawun don adana baya da tebur 1 yakamata kowa ya samu

Akwai lokacin da teburin kasuwanci da kujeru ke nuna matsayin kowane ma'aikaci a cikin sarkar abinci na kamfanoni.Amma yayin da al'amuran kiwon lafiya suka zama mafi mahimmanci ga Amurkawa da da'awar biyan ma'aikata, hakan ya canza.2.CH-077C

Mataimakiyar zartarwa na iya samun kujera mafi tsada a ofis saboda ta dace da bukatun jikinta.A halin yanzu, shugaba na iya jefar da kyakkyawar kujera ta fata don neman wanda zai fita a cikin bijimin saboda ya fi dacewa da ita.

Da zarar kawai kalma, ergonomics yana da mahimmanci ga kasuwancin saboda kawai yana ba da ma'anar kasuwanci mafi kyau don kiyaye ma'aikatan ku lafiya.Tare da wannan a zuciyarmu, muna gabatar da manyan kujerun kwamfuta 5 mafi kyawun ku don bayanku - da tebur ɗaya.

Wannan kujera, A'a. 1 a kan mafi kyawun jerin kujeru, an tsara shi don samar da tallafin ergonomic ga mutanen da ke zaune fiye da sa'o'i hudu a rana.Kujerar ta kwaikwayi bayan mutum, tana da “tsakar kashin baya†da kuma sassauya “haƙarƙari†.

Ana iya daidaita shi don sanya madaidaicin baya a layi tare da lanƙwan dabi'ar kashin baya.Wannan yana ba ku damar cimma matsakaicin tsaka-tsaki da daidaitacce wanda ke ba ku kwanciyar hankali.
CH-178B-1 (1)

Wannan kujera tana nufin faranta wa mutane da yawa rai.Bayan baya, matashin wurin zama, da madaidaicin kai duk sun daidaita don dacewa da masu amfani daban-daban da kuma biyan buƙatunsu ɗaya.

Mahimmancin goyon bayan lumbar mai mahimmanci yana daidaitawa da tsayin daka don samar da kwanciyar hankali na dogon lokaci.Na'urar ta synchro-tilt da daidaita zurfin wurin zama suna aiki tare don tabbatar da cewa masu amfani suna samun tallafi ko suna zaune a tsaye ko suna kishingiɗe.

Don haka me yasa canza abin da ke aiki?Yana da hannaye masu daidaitawa da tashin hankali, daidaitawa tsayi, tsarin karkatar da gwiwa, da tallafin lumbar daidaitacce tare da saitunan tabbatarwa guda biyu don samar da ingantaccen tallafi na baya.

Wannan kujera ba wai kawai an ba ta babbar ƙira ta Businessweek na shekaru goma ba, amma kuma tana kan nuni a matsayin wani ɓangare na tarin dindindin na Museum of Modern Art a New York.

Zane-zane na kwarangwal suna ciki. Wannan kujera tana da firam na baya da aka lulluɓe da ragamar ƙarfi mai yawa.Har ma yana da rataye a bayansa don ku iya rataya tufafi da jakunkuna.
CH-226A (5)
Kamar duk kujeru masu kyau na ergonomic, madaidaicin kai da kushin lumbar duk ana daidaita su.Wuraren maƙallan maɓalli suna ba ku damar daidaita maƙallan hannu zuwa tsayin da ya dace.

Babu shakka, Serta yana yin fiye da katifa.Komawarsa a Fasahar Motsi tana jujjuya ƙananan baya gaba don jujjuya ƙashin ƙugu da kiyaye baya cikin kyakkyawan matsayi.

Don madaidaicin ta'aziyya, kujera tana da matashin kai mai kauri mai ergo, matashin kai, da santsin hannu.Har yanzu mafi kyau, madaidaicin hannu, tsayi da gyare-gyaren wurin zama suna da sauƙin samu da kulle cikin wurare masu daɗi.

Wannan tebur na FlexiSpot yana motsawa sama da ƙasa cikin sauƙi don mutum zai iya amfani da shi yayin zaune ko tsaye.Tare da matakan tsayi daban-daban 12, zaku iya canzawa cikin nutsuwa daga zama zuwa tsaye ko kuna 5'1 ″ ko 6'1 ″.

An tsara daidaita tsayin don buƙatar hannu ɗaya kawai don aiki.Don na'urorin aikin ku, tebur ɗin yana da zurfi don ɗaukar kwamfutar tafi-da-gidanka, na'ura mai kula da kwamfuta, takarda da ƙari.

Har ila yau, tire na madannai yana da zurfin wurin aiki don dacewa da babban madannai, linzamin kwamfuta, da faifan linzamin kwamfuta. Hakanan ana iya cire shi cikin sauƙi na lokutan da ba kwa buƙatar madannai.

Matsalar yawancin ƙafafun linzamin kwamfuta shine cewa aikin su yana ƙare a nan.Mafi muni, shin kun taɓa ƙoƙarin amfani da shi lokacin da aka buɗe taga sama da ɗaya, faɗi gidan yanar gizo mai Word a ƙarƙashinsa?Don amfani da linzamin kwamfuta akan waccan takaddar Word, dole ne ka fara danna shi, sannan fara gungurawa sama da ƙasa.

Da fatan za a raba wannan bayanin ga kowa da kowa.Kawai danna kowane maɓallin kafofin watsa labarun a gefe.

Kasance tare da masu biyan kuɗi miliyan 3.6 waɗanda suka riga sun sami sabbin kuma mafi girma a duniyar fasaha a cikin akwatin saƙo mai shiga.


Lokacin aikawa: Yuli-16-2019